Mga SFT6400A 4*GE Input PAL B/G NTSC 64 in 1 IP to Analog Modulator
Numero ng Modelo:  SFT6400A
Tatak:Softel
MOQ:1
gou  Suportahan ang BISS De-scrambling
gou  Suporta sa Pagpasok ng OSD (Logo at Caption)
Detalye ng Produkto
Mga Teknikal na Parameter
Mga Pangunahing Tampok
Software sa Pamamahala
I-download
01
Paglalarawan ng Produkto
1. PANIMULA
2. MGA TAMPOK
-2U chassis, mataas na densidad para makatipid sa gastos sa pagpapadala
-Suporta sa pagpasok ng OSD (Logo at Caption) para sa bawat channel, madaling operasyon
-Suporta sa CC/Subtitle/Teletext
-Suporta sa BISS De-scrambling (Kasalukuyang ginagawa)
-Suporta sa pagbabago ng impormasyon ng programa, maraming audio select
-4 na GE port (maximum na 64 IP input sa MPTS/SPTS), Max na 840Mbps para sa bawat GE input
-64 na hindi katabing o katabing mga carrier output, bawat 32 carrier sa loob ng 400MHz
-Suporta sa pamamahala ng Network na nakabase sa Web
Ang SFT6400A 4*GE Inputs ay 64 sa 1 IP papunta sa Analog Modulator
Stream UDP, UDP / RTP, 1-7 pakete (SPTS/MPTS)
Protokol ng Transportasyon UDP/RTP, unicast at multicast, IGMP V2/V3
Haba ng Pakete 188 / 204 Byte
Tunog MPEG-1/2 Layer 1/2, (HE-)AAC, AC3
Datos CC, Teletext, Mga Subtitle, Pag-subtitle ng DVB
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
Ratio ng Aspeto 4:3
Mga Konektor 75Ω, F-jack
Saklaw ng dalas 43.25 – 951.252MHz
Bandwidth ng Output 400MHz (bawat isa ay may 32 carrier)
Antas ng output -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
Pagkawala ng pagbabalik ≥ 14dB
Huwad na pamamahagi ng dalas. ≥ 60dB
Katumpakan ng natitirang carrier 1%
Pamantayan sa TV PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
Proporsyon ng signal ng video sa ingay ≥ 60dB
Interface ng Network Pamamahala 1 x 100 Base-T Ethernet (RJ 45)
Datos 4 x 1000 Base-T Ethernet (RJ 45)
Iba pa Output ng resolusyon ng imahe 480i/576i
OSD Logo: JPG, BMP, PNG
Caption: sumusuporta sa maraming wika, napapasadyang direksyon ng pag-scroll at bilis
Pagsasaayos ng lakas ng tunog ng output 0 – 100%
Heneral Pag-alis 483mm×330mm×88mm (LxPxT)
Temperatura 0~45℃(operasyon), -20~80℃(imbakan)
Suplay ng Kuryente AC100V±10%, 50/60Hzo AC 220V±10%,50/60Hz
SFT6400A_Mga Pangunahing Tampok
图片3 图片2 图片1
Datasheet ng SFT6400A 4*GE Inputs 64 in 1 IP to Analog Modulator.pdf